Đã trả lời tìm việc làm tiếng nga tại Nha Trang

Ira

Thành viên thường
Xin chào mọi người! Sắp tới em có dự định vào Nha Trang làm việc. Em tốt nghiệp chuyên ngành ngân hàng trường đại học Ucraina, nay muốn vào Nga Trang làm ngành du lịch. Em ở Ucraina được 10 năm, tiếng Nga tốt ( nghe, nói, đọc, viết), tiếng anh giao tiếp. Mong các bác, cô, chú, anh, chị giúp đỡ

Hứa Nhất Thiên

Thành viên thân thiết
Наш Друг
Bạn có thể học ở HN hoặc Sài Gòn .Sau 3 tháng bạn xin cấp thẻ hướng dẫn viên du lịch và đi làm thôi !! Ở Nha Trang hiện đang cần người giỏi tiếng Nga bạn cứ xin vào làm lương thấp nhất cũng phải 17 triệu /tháng bạn à !

Ira

Thành viên thường
Bạn có thể học ở HN hoặc Sài Gòn .Sau 3 tháng bạn xin cấp thẻ hướng dẫn viên du lịch và đi làm thôi !! Ở Nha Trang hiện đang cần người giỏi tiếng Nga bạn cứ xin vào làm lương thấp nhất cũng phải 17 triệu /tháng bạn à !
em hiện nay đang ở Quảng Ninh, cũng chưa vào nam bh nên cũng ko biết tìm hiểu ở cty nào, em gọi thử cho Focus rồi mà k thấy ai bắt máy

Hứa Nhất Thiên

Thành viên thân thiết
Наш Друг
anh có sdt ông sếp của Focus có gì anh cho em sdt rồi gọi cho ông ấy nha !! Sếp Đại mới có 30 tuổi à .
09790xxx35

Last edited by a moderator:

Leduong

Thành viên thường
Xin chào mọi người! Sắp tới em có dự định vào Nha Trang làm việc. Em tốt nghiệp chuyên ngành ngân hàng trường đại học Ucraina, nay muốn vào Nga Trang làm ngành du lịch. Em ở Ucraina được 10 năm, tiếng Nga tốt ( nghe, nói, đọc, viết), tiếng anh giao tiếp. Mong các bác, cô, chú, anh, chị giúp đỡ
Ở Nha Trang đang thiếu người giỏi tiếng Nga, Nha Trang giờ chủ yếu là khách du lịch Nga. intercontinental nha trang và nhiều khách sạn lớn cũng đang cần.