Bài học [8/6/14] - HỘI buôn dưa lê bằng tiếng Nga - БАЗАР - Tuần 2

Hoàng.Dazzle

Thành viên thân thiết
Наш Друг
Xin trân trọng thông báo: HỘI BUÔN DƯA LÊ BẰNG TIẾNG NGA tiếp tục đón khách vào ngày chủ nhật tới 08/06/2014 thời gian từ 14h00 đến 15h30 - 90 phút.

Ưu tiên các bạn đang học tiếng Nga tại Việt Nam theo danh sách kèm theo dưới đây. Mong các bạn chuẩn bị những vấn đề đang khúc mắc trong việc giao tiếp tiếng Nga, những câu, những từ mà các bạn thấy khó sử dụng, khó phát âm ...

Sang tuần tới một thành viên yêu tiếng Nga của diễn đàn sẽ mở thêm một lớp giao tiếp "HỘI NHÓM BẠN & TÔI", mình xin chuyển một số bạn đã có trình độ khá đang học tại Nga sang lớp đó cho phù hợp với trình độ.

Các bạn có danh sách học trong tuần này xin xác nhận lại khả năng tham gia để chúng tôi kịp thời thêm người khi có chỗ trống. Cám ơn và hẹn gặp mặt vào 14h ngày chủ nhật 08/06/2014!

Danh sách các bạn trực tiếp tham gia buôn chuyện trong chủ nhật tới 08/06/2014:

1. Phan Thị Như Hảo: Haophan192@gmail.com
2. Nguyễn Trần Bích Trâm: www.facebook.com\princess.tram1
3. Nguyễn Hữu Hoàng Linh: ninanguyen31188@gmail.com
4. Vũ Quý Vui: Dongvui5@gmail.com
6. Lê Thị Phương: Linhphuongpc@gmail.com
7. Phạm thị Lê: Phamthole705@gmail.com
8. Nguyễn Hữu Quý: Truyenthuyet2114@gmail.com
* Dự bị: Vũ Đức Tuấn (Nick Bao_Lua_CP): Không có địa chỉ E-mail

Do điều kiện lớp học có giới hạn kính mong các bạn có tên sau chịu khó chờ đợi để tham gia "HỘI NHÓM BẠN & TÔI" do bạn @tommy đang tiến hành tổ chức:
1. Lê Mạnh Tú (Nick: Tolyale)
2. Nguyễn Sỹ Cường (Nick: Tí Chúa)
3. Старик (Nick dmd)
4. Trần Trung Hiếu (Nick: Hieucumeo)
5. Trần Nguyễn Quang Huy (Nick: Princefish)
6. Vũ Văn Vĩnh (Nick Putin_Vu)
7. Trần Xuân Băc (Nick: Gold)

Last edited by a moderator:

Tommy

Thành viên thân thiết
Наш Друг
Cảm ơn bác Hoàng đã tạo điều kiện, hẹn gặp lại tất cả mọi người vào cuối tuần sau nhé :)

Hoàng.Dazzle

Thành viên thân thiết
Наш Друг
Dạ cho em hỏi Bao giờ thì đến lượt sau nữa?

Hàng tuần vào ngày chủ nhật tưf 14h00 đến 15h30 bạn ạ.

hieucumeo

Thành viên thường
bac hoang oi , cho em hoi la minh khong duoc truc tiep tham gia nhung van co the xem duoc dung khong ak, va em co the xem dc o dau ak

vinhtq

Quản lý chung
Помощник
bac hoang oi , cho em hoi la minh khong duoc truc tiep tham gia nhung van co the xem duoc dung khong ak, va em co the xem dc o dau ak
Khi hoi buon dua le dang dien ra ban co the xem truc tiep tai topic thong bao nay :D

vinhtq

Quản lý chung
Помощник
có mình rồi <3 mọi người cho mình hỏi vào hang out rồi vào đâu để vào phòng buôn?? Mù tịt về cái này
Vao 30 phut truoc khi phong buon bat dau, ban se nhan duoc URL de tham gia. Ban chi can nhan vao do va chuan bi mic va cam :D